หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา Zhero Lite whey นี่ดีไหมคะเห็นเคลมเรื่องผิวด้วยไม่เคยเห็นมาก่อน

กระทู้นี้ประกอบด้วย 4 ข้อความตอบกลับ มี 1 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  chollada 4 เดือน, 1 สัปดาห์ มาแล้ว

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
  • ผู้เขียน
  • #1386 ตอบกลับ

tukkatun

พอดีกำลังศึกษาการออกกำลังกายอยู่ค่ะ หาข้อมูลเกี่ยวกับเวย์ไว้ด้วยไปเจอของยี่ห้อนึง น่าสนใจตรงที่มันเบิร์นไขมันไปด้วย ได้เรื่องผิวด้วย ยี่ห้อZhero Lite นี่ส่วนประกอบในกล่องค่ะ

สารพวกนี้ช่วยให้ผิวขาวใส เบิร์นไขมันเก่าได้ด้วยจริงเหรอคะ?

#1387 ตอบกลับ

Rapeedet

callagen กับ acerola cherry ได้เรื่องผิวแน่นอนอยู่แล้วเหมือนที่คนทั่วไปซื้ออาหารเสริมกิน แต่นี้เอามามัดรวมกับเวย์ คงให้ผลดีหลายอย่างเลย ทั้งกล้าม ทั้งผิว garcinia คือส้มแขกดีๆนี่เอง ช่วยดักจับไขมันเคยอ่านเจอในอยู่ ทำมาดีเลยนะเนี่ย

#1388 ตอบกลับ

finarfin

วิตามินเยอะดีนะคะ ช่วยฟื้นฟูร่างกายได้ดีเลย ส่วนเวย์เป็น isolate คุณภาพดีอยู่

เหมาะกับการเล่นกล้าม มีตัวช่วยเรื่องผิวหลายตัว ขาวแน่นอน ได้หลายอย่างเลย

#1389 ตอบกลับ

เช่อ’ใอ่บัว

เรื่องเบิร์นไขมัน ตัว choline bitartrate อันนี้ช่วยได้นะ มันจะดึงไขมันเก่าที่สะสมในร่างกายเรามาใช้ ส่วนผิวนั้น ตามคอมเม้นอื่นๆเลย มีคอลลาเจน มีวิตามินหลายตัว ผิวขาวใสแน่นอน

#1390 ตอบกลับ

chollada

สารอาหารมีหลายตัวแต่ละตัวมีทั้งตัวที่ช่วย เบิร์นไขมัน isolate wheyก็ทำให้กล้ามเนื้อกระชับ คอลลาเจนอเชอร์โรร่า เชอร์รี่

วิตามินต่างช่วยทำให้ผิวขาวและซ่อมแซมไปด้วยกัน เยี่ยมค่ะ น่าสนใจ

กำลังดู 5 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 5 (ของทั้งหมด 5)
ตอบกลับไปยัง: Zhero Lite whey นี่ดีไหมคะเห็นเคลมเรื่องผิวด้วยไม่เคยเห็นมาก่อน
ข้อมูลของคุณ:

− 1 = 2