หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา เป็นผู้ชายที่แขนเล็กและลีบมาก ถามผู้รู้ด้านการออกกำลังกาย

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย dominic kurt dominic kurt 2 ปี, 7 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน

แก้ง

ผมอยากออกกำลังกาย เพื่อให้แขนใหญ่มันขึ้นอ่ะคับ คือตอนนี้แขนเป็นหนังหุ้มกระดูกไปละ ลักษณะของแขนคือ ต้นแขนลีบมา แล้วตรงกระดูกข้างๆข้อศอก มันออกนูนๆเข้าข้างในเยอะมาก จนกลายเป็นลักษณะคนแขนเบี้ยวไปซะงั้น ผมอยากถามผู้รู้คับ ว่า ผมต้องออกกำลังกายหรือเล่นกล้ามยังไง ถึงจะสามารถทำให้แขนใหญ่ขึ้นเพื่อปกปิดกระดูกที่มันทำให้แขนดูเบี้ยวได้ครับ

dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

ผมว่าผมพอจะรู้นะว่าเป็นรูปร่างแบบใหน เพราะผมมีเพื่อนที่รูปร่างสุดยอดผอมแห้ง

เรื่องนี้ไม่ต้องไปกังวลครับ ไม่ต้องเทคนิคพิเศษอะไรเพิ่มเติมจากโปรแกรมเล่นกล้ามหรอก เล่นตามโปรแกรมนั่นแหละ เล่นหนักๆจะได้สร้างกล้ามเนื้อเยอะๆ มันจะเปลี่ยนแขนจากแห้งให้กลายเป็นดูมีกล้ามขึ้นมาได้ ส่วนโปรแกรมเล่นกล้ามแขนตามลิ้งนี้ครับ โปรแกรมเล่นกล้ามแขน

ที่สำคัญคืออย่าท้อครับ ขอแค่ทำมันไปเรื่อยๆกล้ามแขนขึ้นแน่นอน โดยที่คุณไม่รู้ตัวเลยด้วยซ้ำ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้