หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา อยากอ้วนทำอย่างไงดีครับ

กระทู้นี้ประกอบด้วย 3 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  ihere 2 ปี, 5 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
  • ผู้เขียน
  • #1156 ตอบกลับ

ผู้ผดุงความยุติอธรรม

พอดีว่าเป็นคนผอมมาก เห็นคนอ้วนแล้วอยากอ้วนกับเขาบ้าง ต้องทำอย่างไรบ้างครับ

#1157 ตอบกลับ

ผู้ผดุงความยุติอธรรม

ผมก็แค่อยากแ้วนใครมีคำแนะนำช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

#1164 ตอบกลับ
    dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

แค่อ้วนยังทำไม่ได้ คุณนี่กากมากๆ แค่กินแล้วก็นอน กินนอน กินนอน

ท่องไว้ กินทุกอย่างที่อยากกิน แล้วก็นอน อย่าไปออกกำลังกายเดี๋ยวมันเบิร์นที่กินออกหมด

ถ้าเอาวิชาการก็ คุณอาจจะเป็นคนประเภทอัตราการเผาผลาญเยอะกว่าคนอื่น คนพวกนี้กินอะไรก็ไม่ค่อยอ้วน

แต่ถ้ากินนอน กินนอน ก็อ้วนแน่นอนผมมั่นใจ

#1165 ตอบกลับ

ihere

คนอยากอ้วนก็มีอยู่บนโลกด้วยแฮะ แปลกดี ถามเอาฮาปะเนี่ย  😯

กำลังดู 4 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 4 (ของทั้งหมด 4)
ตอบกลับไปยัง: อยากอ้วนทำอย่างไงดีครับ
ข้อมูลของคุณ:

18 − = 17