หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา สอบถามเรื่องกล้ามเนื้อผู้หญิง

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย dominic kurt dominic kurt 11 เดือน, 1 สัปดาห์ มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
  • #1350 ตอบกลับ

muay

อยากรบกวนผู้รู้ค่ะ คือดิฉันเป็นคนช่วงตัวเล็กแต่มีต้นแขน และขาค่อนข้างใหญ่ น้ำหนักตัวปัจจุบัน 51 กก. สูง 160 ซม.

ตอนนี้กำลังออกกำลังกายด้วยการชกมวย ประมาณ 3 วัน/สัปดาห์ อยากให้ช่วยคำนวนประมาณ โปรตีน / คาร์บ / ไขมัน

ที่เหมาะสม/วันให้หน่อยค่ะ (ทำอาชีพพนักงานบริษัทค่ะ) ขอบคุณมากๆค่ะ

#1362 ตอบกลับ
    dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

เป้าหมายคือลดน้ำหนักใช่ใหมครับ แนะนำลองอ่านลิ้งนี้ดูในส่วนลดน้ำหนัก คลิก ผู้หญิงก็ทำตามนี้ได้เลยครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: สอบถามเรื่องกล้ามเนื้อผู้หญิง
ข้อมูลของคุณ:

86 − = 85