หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา ผมกินเวย์กับมอลโตอยู่ ผมกำลังคิดว่าจะกินครีเอทีนเพิ่มจะดีไหม

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย dominic kurt dominic kurt 2 ปี, 3 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
  • #1264 ตอบกลับ

osk1988

ผมเน้นสำหรับกินหลังเล่นเท่านั้นน่ะครับ  อาหารเสริมผมแอบประหยัดนิดนึง  ตอนนี้ซื้อ pro star มา 5lb แล้วก็มีมอลโตอีก 3 โล

ตอนนี้กินแค่หลังเล่นโดยผสม 1 ต่อ 2 (กำหลังคิดว่าจะเป็น 1 ต่อ 3 ดีไหม เพราะหลังเล่นไม่น่าเป็นไร)  โดยส่วนตัวอ้วนยาก เผาพลาญแรงครับ

สูง 170 หนัก 54 ตอนนี้ 5.5 ละ  เพิ่งกินได้ 2 อาทิตครับ  แล้วก็มีเซ็นทรัม 1 เม็ดตอนนเช้า พอไหมครับ  เป้าหมายผมอันดับแรก 65 ครับ กล้ามเนื้อไขมัน

50/50 ครับ  อยากได้โครงมาก่อน เพราะผอมแห้งมาก  พุงออกนิดนึงไม่เป็นไร ทำใจแหละ  แต่ไม่อยากแนวผอมแต่มีพุงยื่นๆนะ

#1272 ตอบกลับ
    dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

อาหารอีกแล้ว นึกแล้วปวดหัว เรื่องอาหาร 555

เวย์กินกับครีเอทีนได้ : ตามกระทู้นี้เลยครับ

ผมแห้ง ก็อัดสารอาหารเยอะๆครับ ผมนี่อิจฉาพวกคุณจริงๆ กินอะไรก็ไม่ค่อยจะอ้วน

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ผมกินเวย์กับมอลโตอยู่ ผมกำลังคิดว่าจะกินครีเอทีนเพิ่มจะดีไหม
ข้อมูลของคุณ:

71 + = 74