หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา คู่หูคู่ฟิตตัวใหม่ของผม หูฟังบลูทูธได้ฟรีจาก ปตท. เสียงดี บีทแจ๋มเลย

กระทู้นี้ประกอบด้วย 0 ข้อความตอบกลับ มี 1 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  giant 3 สัปดาห์, 2 วัน มาแล้ว

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
  • ผู้เขียน
  • #1392 ตอบกลับ

giant

ขอรีวิวเล็กๆ และก็แนะนำ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆที่ออกกำลังกายแทบทุกวันเหมือนผม จากผู้ใช้งานจริงนะครับ
    พอดีผมได้หูฟังบลูทูธตัวใหม่มาใหม่ ตอนซื้อน้ำมันหล่อลื่นของ ปตท.

ก็เลยนีบมันมาเข้ายิม ใส่ฟังเพลงชิลชิลสะหน่อย
    ใช้ไปใช้มาก็ติดแหละคัรบ ด้วยความที่มันพกง่ายด้วยแหละ ไปไหนผมก็เอาไป
    ความแจ๋มของมันคือเสียงดีครับ บีทแน่นทั้งตอนฟังเพลงและก็คุยโทรศัพท์

อีกอย่างผมว่ามันทำให้การออกกกำลังกายของผมไม่น่าเบื่อด้วย ผมออกมาแบบจริงจังหลายปี มีเบื่อๆ เซ็งๆบ้างบางช่วง พอได้ฟังเพลงอะไรหน่อยผมว่าชิลดี

ก็เลยอยากมาแนะนำกันครับ ผมไม่แน่ใจว่าถ้าไม่ไปซื้อของ ปตท. มีขายที่ไหนมั้ย
    เท่าที่รู้คือแถมจากน้ำมันหล่อลื่น ที่ต้องซื้อที่ปั้มกับทางออนไลน์นี่แหละ
    (ผมสั่งซื้อออนไลน์บนเว็บ wemall.com อะครับ ซื้อพร้อมน้ำมันเลย)

กำลังดู 1 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 1 (ของทั้งหมด 1)
ตอบกลับไปยัง: คู่หูคู่ฟิตตัวใหม่ของผม หูฟังบลูทูธได้ฟรีจาก ปตท. เสียงดี บีทแจ๋มเลย
ข้อมูลของคุณ:

82 − = 81