หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา คาดิโอตอนเช้าแล้วรู้สึกจะอ้วกเป็นเพราะอะไร

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย dominic kurt dominic kurt 2 ปี, 4 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน

manth

คาดิโอตอนเช้าแล้วรู้สึกจะอ้วกเป็นเพราะอะไรครับ

dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

เมาค้างหรือเปล่า  😉

ถ้าไม่เมา คุณกินอะไรบ้างตอนเช้าก่อนฝึก ถ้าไม่ได้กินอะไรเลย ก็แนะนำให้กินซักหน่อยเช่น น้ำหวานซักช้อน น้ำผึ้งซักช้อน ถ้าให้ดีก็กินเวย์ซักสคูปก่อนไปออกกำลังกาย

แต่ถ้าคุณกินเวย์ก่อนออกกำลังกาย ผมเดาเลยว่าคุณกำลังเป็นแบบผม คือตอนนี้ผมกินเวย์แล้วมันรู้สึกแปลกๆ แน่นๆ อึดอัดในท้อง ยังไงก็ไม่รู้ (สงสัยเป็นเพราะไม่ค่อยได้หมั่นล้างตัวชง ล้างทีก็ชงที แล้วก็ปล่อยยาว น่าจะมีเชื้อโรคสะสม ::: อันนี้ฟิลลิ่งนะ) ก็ลองไปกินอย่างอื่นดูครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้