หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา ขาเล็กเกินไป มีวิธีไหนที่ทำให้กลายเป็นขาใหญ่บ้าง

ติดป้ายกำกับ: 

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย dominic kurt dominic kurt 2 ปี, 3 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
  • #1263 ตอบกลับ

ปุจฉา

คือเราอายุ 19-20 ค่ะ สูง 155-160 ซม. (วัดนานแล้วจำไม่ได้ค่ะ) น้ำหนัก 35 กก. คือเราผอมมาก ผอมจนมีคนทักว่าเป็นโรคอะไรหรือเปล่า แขนขาเล็กมากค่ะ เวลาใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น มันจะเหลือตรงขา เอานิ้วสอดเข้าไปได้ประมาณ 3-4 นิ้วเลยค่ะ อยากจะถามเพื่อนๆว่า มีวิธีเพิ่มน้ำหนักอย่างไรกันบ้างคะ ? คือเวลากินเยอะๆ มันจะลงพุงอย่างเดียวเลย แขนขาไม่ค่อยออก เครียดมากค่ะ ปล.พวกอาหารเสริมกับการออกกำลังกายช่วยได้หรือเปล่าคะ?

#1271 ตอบกลับ
    dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

เล่นเวทเพื่อเพิ่มน้ำหนัก มาถูกทางแล้วครับ แต่ขอให้เริ่มให้ถูก คุณก็มีหุ่นแบบนี้ได้แน่นอน เริ่มต้นอย่างไรก็ดูกระทู้นี้ได้นะครับ : เริ่มต้นเล่นกล้ามอย่างไรดี

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: ขาเล็กเกินไป มีวิธีไหนที่ทำให้กลายเป็นขาใหญ่บ้าง
ข้อมูลของคุณ:

66 + = 69