หน้าแรก ฟอรั่ม ถาม-ตอบปัญหา กำลังสนใจจะกินอาหารเสริมครับ

กระทู้นี้ประกอบด้วย 1 ข้อความตอบกลับ มี 2 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย dominic kurt dominic kurt 2 ปี, 3 เดือน มาแล้ว

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • ผู้เขียน
  • #1308 ตอบกลับ

maxii

กำลังสนใจจะกินอาหารเสริมพวก วย์ วิตามินรวม อื่นๆครับ ช่วยแนะนำยีห้อให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

#1315 ตอบกลับ
    dominic kurt
    dominic kurt
    Keymaster

ถ้าให้แนะนำเวย์ ผมแนะนำกินตัวที่นิยมเช่น dymatize หรือ opon gold standard ครับ รสชาติเท่าที่ผมลองกินมา รสซ็อคโก้อะไรซักอย่างนี่แหละ ถ้ากินเปล่าๆก็เหมือนน้ำซ็อคโกแล็ต แต่มันจะไม่เหมือนซะทีเดียว แต่ก็พอกินได้ และถ้าไปผสมกับนมจะคล้ายๆนมซ็อคโกแล็ตครับ

รสวนิลาอันนี้ผมลองของ arnold iron whey กับ ammor combat ของอาร์โนมันเหมือนเหนียวๆหนืดๆเหมือนน้ำเชื่อม รสชาติก็แย่นิดหน่อยแต่ก็พอกินได้ ของคอมแบต อันนี้อร่อยกว่า รู้สึกว่าจะไม่เหนียวๆหนืดๆด้วยนะ

ส่วนพวกวิตามินรวม แนะนำ รุ่นยอดนิยม armor V ครับ กินวันละ 2-3 เม็ดพอ เพราะเรากินไม่ให้ขาด ไม่ได้กินให้เกินครับ

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
ตอบกลับไปยัง: กำลังสนใจจะกินอาหารเสริมครับ
ข้อมูลของคุณ:

+ 9 = 13